LDC027G-151C - Đột Phá Công Nghệ COB & Mini LED: Bước Tiến Mới Của Dòng Màn Hình Ghép ViewSonic
Giá: Liên hệ
Hotline: (028) 377.620.39 - 0909-138-114
TP. Hà Nội: Số 19-21, ngõ 116 Đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Thành phố Hà Nội
TP. Huế: Số 04 Phan Anh, Phường An Cựu, Thành phố Huế
TỔNG QUAN
Thiết kế catốt chung tiết kiệm năng lượng giúp giảm mức tiêu thụ điện năng tới 25% so với các giải pháp truyền thống, giảm tỏa nhiệt và kéo dài tuổi thọ sản phẩm. Với độ dày mỏng 32,9mm, tổng độ sâu lắp đặt dưới 10 cm và tỷ lệ màn hình/thân máy đạt 99%, màn hình mang đến vẻ đẹp hiện đại, tinh tế, hòa hợp hoàn hảo với mọi không gian.
Tận hưởng màn hình LED đa năng tùy chỉnh mới lạ
Cấu hình hiển thị phù hợp với nhu cầu của bạn
Tích hợp "Tất cả trong một" – Lắp đặt dễ dàng
Tùy chọn điều khiển linh hoạt cho việc lắp đặt hợp lý
Thẩm mỹ đỉnh cao với thiết kế siêu mỏng, tràn viền
LDC027G-151C Sở hữu thiết kế thanh mảnh với độ dày chỉ 34,4mm và viền bezel siêu mỏng 6mm, dòng LDC mang đến vẻ đẹp sang trọng và đẳng cấp. Sau khi lắp đặt, khoảng cách từ tường đến màn hình chưa đầy 10cm, tạo cảm giác liền mạch như một bức tranh kỹ thuật số khổng lồ, không cần khung viền bao quanh. Một lựa chọn lý tưởng cho sảnh chờ khách sạn, cửa hàng flagship hay các phòng khánh tiết.
Hình ảnh mãn nhãn, tỏa sáng rực rỡ
Trải nghiệm  chất lượng hình ảnh tuyệt mỹ với độ sáng cao 600 nits (có thể điều chỉnh 100 cấp độ) và tỷ lệ tương phản 10.000:1. Màn hình đảm bảo nội dung luôn rõ nét và lôi cuốn ngay cả trong không gian rộng có ánh sáng môi trường mạnh. Tần số quét siêu tốc 3.840 Hz giúp hình ảnh chuyển động mượt mà, nâng tầm đẳng cấp thương hiệu của bạn.
Bảo vệ tối đa với công nghệ COB
Hợp tác liền mạch với chế độ chia đôi màn hình
*Cả hai trường hợp chỉ hoạt động với nguồn đầu vào HDMI
Bảo trì mặt trước dễ dàng
Quản lý tập trung qua mạng LAN
Tương thích linh hoạt với hệ thống Novastar
*Vui lòng tham khảo hướng dẫn sử dụng để biết chi tiết các mẫu thiết bị tương thích.
Hotline: 0909 138 114 - 028 377 62039 - 0931 221 388
  • Kích thước màn hình:27"
  • Công nghệ tấm pin:Direct view LED
  • Loại gói đèn LED:Flip Chip COB
  • Khoảng cách điểm ảnh (mm):1.56
  • Độ sáng (tối đa):600 nits (có thể điều chỉnh 100 mức)
  • Tỷ lệ tương phản (điển hình):10000:1
  • Hướng:Phong cảnh
  • Góc nhìn (điển hình):H = 170, V = 170
  • Tuổi thọ đèn LED (điển hình):100.000 giờ
  • Hỗ trợ độ phân giải:Độ phân giải VGA (640 x 480) lên 4K (3840 x 2160@60Hz)
  • Tương thích HDTV:480p, 576p, 720p, 1080p, 2160p
  • Tần số ngang:31K-94kHz
  • Tốc độ quét dọc:56-85Hz
  • HDMI:3 (HDMI 2.0/HDCP 2.2 x1, HDMI 1.3/HDCP 1.4 x2)
  • USB loại A:2 (1 cổng USB 3.0, 1 cổng USB 2.0)
  • Đầu vào RJ45 (Internet):2 (điều khiển)
  • IR trong:x1 ngõ vào âm thanh 3,5mm
  • Cổng ra âm thanh (3,5 mm):x1
  • USB Type A (Nguồn):Dùng chung với cổng USB A (USB 3.0 5V/0.9A x1, USB 2.0 5V/0.5A x1) 1 (dùng chung với cổng USB A);
  • RJ45 (điều khiển LAN):x2
  • USB loại A (Dịch vụ):x1 (chia sẻ với đầu vào USB A); USB Loại B (Gỡ lỗi): x1
  • RS232 (DB 9 chân cái):x1
  • Điện áp cung cấp:100-240V ~ 50/60Hz (tùy quốc gia)
  • Tiêu thụ năng lượng:17W mỗi tủ (thông thường), 51W mỗi tủ (tối đa), < 0,5W (chế độ ngủ đông); 84W/m² (điển hình), 252W/m² (tối đa)
  • Nhiệt độ hoạt động:0~40℃
  • Khối lượng tịnh:8,16 lbs (3,7 kg) mỗi tủ
  • Dây nguồn:x1
  • Cáp LAN (Cat 5A):x1