LDM136G-152 – Màn hình DLED Direct View All-in-One 136 inch - Thiết kế dự phòng nguồn điện thông minh
Giá: Liên hệ
Hotline: (028) 377.620.39 - 0909-138-114
TP. Hà Nội: Số 19-21, ngõ 116 Đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Thành phố Hà Nội
TP. Huế: Số 04 Phan Anh, Phường An Cựu, Thành phố Huế
Tổng quan
⬇ Download Catalogue LDM136G-152
Màn hình LED All-in-One ViewSonic LDM136G-152 136 inch được thiết kế dành cho môi trường doanh nghiệp và giáo dục quy mô lớn. Với độ sáng 600 nits, tỷ lệ tương phản 6.500:1 và loa kép 18W, màn hình mang đến hình ảnh sắc nét và âm thanh mạnh mẽ cho các cuộc họp, bài giảng và thuyết trình. Được thiết kế với bề mặt phủ keo (GOB), màn hình có độ bền cao hơn, chống lại va đập, bụi và ẩm, đạt chuẩn IP54 và IK06, tăng độ tin cậy trong các khu vực có lưu lượng người dùng cao.
Thiết kế siêu mỏng 34,4mm và viền 7mm tạo nên vẻ ngoài hiện đại, thanh lịch, phù hợp với mọi không gian. Do không có hệ điều hành tích hợp, LDM136G-152 giảm thiểu rủi ro an ninh mạng và loại bỏ việc bảo trì phần mềm liên tục, trở thành giải pháp an toàn, ít tốn công bảo trì cho các hệ thống màn hình video LED chuyên nghiệp.
Độ bền được tăng cường nhờ xử lý bề mặt GOB
*Chỉ bề mặt mô-đun LED đạt chuẩn IP54 và IK06
Hệ thống dự phòng nguồn thông minh
*Nếu cả hai tủ rack liền kề đều mất điện đồng thời, cơ chế dự phòng sẽ không thể hoạt động.
Thiết kế All-in-One – Cài đặt nhanh chóng
Thiết kế mô-đun thông minh
Thiết kế siêu mỏng và không viền
Với màn hình rộng 136 inch, LDM136G-152 tương đương với chín màn hình LCD 46 inch ghép lại, màn hình không viền này hiển thị nội dung liền mạch mà không có bất kỳ đường viền nào có thể nhìn thấy, tạo ra trải nghiệm hình ảnh thực sự sống động. Thiết kế tối giản và thanh lịch, với độ dày chỉ 34,4mm, toát lên vẻ sang trọng, dễ dàng phù hợp với mọi không gian và thiết kế nội thất.
Hiệu suất hiển thị vượt trội
Độ sáng 600 nits với 100 mức điều chỉnh, kết hợp tỷ lệ tương phản 6.500:1, LDM136G-152 mang đến hình ảnh sắc nét, sống động ngay cả trong không gian rộng và có ánh sáng mạnh. Tốc độ làm mới 3.840 Hz đảm bảo mọi chuyển động hiển thị mượt mà, rõ ràng.
Âm thanh tích hợp công suất lớn
Hệ thống loa kép 18W cung cấp âm thanh mạnh mẽ, rõ ràng, phù hợp cho hội nghị, hội thảo và các không gian trình chiếu lớn.
Quản lý tập trung qua LAN
Thiết kế gọn nhẹ bảo mật và bảo trì dễ dàng
Bảo trì toàn diện phía trước
Cổng kết nối & kích thước
Hotline: 0909 138 114 - 028 377 62039 - 0931 221 388
Thông số sản phẩm: LDM136G-152 – Màn hình DLED Direct View All-in-One 136 inch - Thiết kế dự phòng nguồn điện thông minh
  • Kích thước màn hình:136"
  • Diện tích hiển thị (mm):3000 (Cao) x 1687,5(Dài)
  • Độ phân giải gốc:1920x1080
  • Công nghệ tấm pin:Direct view LED
  • Loại gói đèn LED:SMD 3 trong 1 (GOB)
  • Dây liên kết:Đồng
  • Khoảng cách điểm ảnh (mm):1,56
  • Độ sáng (tối đa):600 nits (có thể điều chỉnh 100 mức)
  • Tỷ lệ tương phản:6500:1
  • Định hướng:Phong cảnh
  • Góc nhìn:H = 170, V = 170
  • Tuổi thọ đèn LED:100.000 giờ
  • Hệ điều hành nhúng:Simplified OS
  • Hỗ trợ độ phân giải:SVGA(800 x 600) to 1080p(1920 x 1080@60hz)
  • Khả năng tương thích với HDTV:720p, 1080p
  • Tần số ngang:31K-94kHz
  • Tốc độ quét dọc:56-85Hz
  • HDMI:2 (HDMI 1.3/HDCP 1.4) (1 cổng trong, 1 cổng ngoài)
  • USB loại A:2 (USB2.0) (1 cổng trong, 1 cổng ngoài)
  • Đầu vào RJ45 (Internet):1 (điều khiển)
  • Đầu ra HDMI:1 (HDMI 1.3/HDCP 1.4)
  • Loa:18Wx2
  • Đầu ra âm thanh (3,5mm):2 (loa trong x1)
  • S/PDIF:1
  • USB loại A (Nguồn):Dùng chung với cổng USB A (5V/0.5A)
  • RJ45 (điều khiển LAN):1(chia sẻ với internet)
  • USB loại A (Dịch vụ):1 (chia sẻ với đầu vào USB A)
  • RS232 (DB 9 chân cái):1
  • Bộ thu hồng ngoại:1
  • Điện áp nguồn:100-240V ~ 50/60Hz (tùy quốc gia)
  • Tiêu thụ điện năng:570W (thông thường), 1710W (tối đa) < 0.5W (Chế độ ngủ đông)
  • Nhiệt độ hoạt động:0~40℃
  • Tổng số lượng mô-đun LED:100
  • Xếp hạng bảo vệ chống xâm nhập:IP54 (Mặt trước)
  • Xếp hạng bảo vệ tác động:IK06 (Mặt trước)
  • Khối lượng tịnh:330,69 lbs (150 kg)
  • Tổng trọng lượng:529,11 lbs (240 kg)
  • Kích thước sản phẩm (Rộng x Cao x Sâu):118,58 x 69,82 x 3,56 inch (3012 x 1773,4 x 90,5 mm)
  • Kích thước sản phẩm (Rộng x Cao x Sâu) có gắn tường:118,58 x 69,82 x 3,56 inch (3012 x 1773,4 x 90,5 mm)
  • Kích thước đóng gói (Rộng x Cao x Sâu):78,35 x 34,65 x 48,03 inch (1990 x 880 x 1220 mm)