LDP163-091C– Màn hình LED Direct View 163 inch 4K UHD All-in-One cho không gian doanh nghiệp cao cấp
Giá: Liên hệ
Hotline: (028) 377.620.39 - 0909-138-114
TP. Hà Nội: Số 19-21, ngõ 116 Đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Thành phố Hà Nội
TP. Huế: Số 04 Phan Anh, Phường An Cựu, Thành phố Huế
Tổng Quan
⬇ Download Catalogue LDP163-091C
Thiết kế siêu mỏng 31mm và gần như không viền tạo nên vẻ ngoài cao cấp, phù hợp với mọi không gian chuyên nghiệp. Được trang bị thiết kế LED catốt chung và IC điều khiển thông minh, màn hình giảm tiêu thụ điện năng đồng thời hỗ trợ hiệu quả năng lượng lâu dài. Được thiết kế để cộng tác liền mạch, màn hình có các chế độ chia màn hình PIP/PBP, điều khiển LAN và nội dung không dây tùy chọn. Chia sẻ qua ViewShare (bán riêng) và AirSync - biến nó thành giải pháp màn hình video LED thông minh, sẵn sàng cho tương lai, dành cho các không gian họp cao cấp, phòng đào tạo và phòng họp hội đồng quản trị.
Chất lượng hình ảnh 4K UHD vượt trội với Mini LED & COB
Độ sáng 600 nits & tỷ lệ tương phản 10.000:1
Thiết kế siêu mỏng, không viền – chuẩn mực thẩm mỹ cao cấp
LDP163-091C gây ấn tượng với thiết kế siêu mỏng chỉ 31mm cùng viền siêu mảnh 6mm, tạo cảm giác liền mạch và sang trọng. Kiểu dáng tối giản nhưng cao cấp này giúp màn hình dễ dàng hòa hợp với các không gian như sảnh doanh nghiệp, phòng họp điều hành, phòng trưng bày cao cấp và trung tâm hội nghị hiện đại.
Âm thanh mạnh mẽ với hệ thống loa 60W
Được trang bị hệ thống loa kép công suất 2 x 30W, LDP163-091C mang đến âm thanh rõ ràng, mạnh mẽ và lan tỏa tốt, đáp ứng hiệu quả cho các buổi họp, thuyết trình và đào tạo trong không gian lớn mà không cần hệ thống âm thanh ngoài.
Độ bền vượt trội với chuẩn IP54 & IK08
Thiết kế LED cực âm chung – tiết kiệm năng lượng bền vững
Giải pháp All-in-One – triển khai nhanh, vận hành đơn giản
Thiết kế mô-đun thân thiện với người lắp đặt
Mô-đun LED thay thế nóng – bảo trì dễ dàng từ mặt trước
Hộp điều khiển hệ thống tháo rời – linh hoạt và tinh gọn
Chia màn hình PBP/PIP – nâng cao hiệu quả cộng tác
Lưu ý: Chức năng áp dụng cho nguồn đầu vào HDMI.
Quản lý tập trung qua hệ thống điều khiển AV qua LAN
Chia sẻ nội dung không dây – kết nối không giới hạn
Kích thước & cổng kết nối
Hotline: 0909 138 114 - 028 377 62039 - 0931 221 388
Thông số sản phẩm: LDP163-091C– Màn hình LED Direct View 163 inch 4K UHD All-in-One cho không gian doanh nghiệp cao cấp
  • Kích thước màn hình:163"
  • Diện tích hiển thị (mm):3600 (H) x 2025 (V)
  • Độ phân giải gốc:3840x2160
  • Công nghệ tấm nền:Direct view LED
  • Khoảng cách giữa các điểm ảnh (mm):0,93
  • Độ sáng (tối đa):600 nits (có thể điều chỉnh 100 mức độ)
  • Tỷ lệ tương phản (điển hình):10000:1
  • Nhiệt độ màu:3000K - 10000K
  • Định hướng:Phong cảnh
  • Góc nhìn (thông thường):H = 170, V = 170
  • Lưu trữ cục bộ: Tổng dung lượng 32GB (dung lượng khả dụng 26GB)
  • Tuổi thọ đèn LED (thông thường):100.000 giờ
  • Hệ điều hành nhúng:Android 9.0
  • Hỗ trợ giải quyết vấn đề:Độ phân giải VGA (640 x 480) lên 4K (3840 x 2160@60Hz)
  • Khả năng tương thích với HDTV:480p, 576p, 720p, 1080p, 2160p
  • Tần số ngang:31K-94kHz
  • Tốc độ quét dọc:56-85Hz
  • USB Loại A:3 (USB 3.0 x1, USB 2.0 x2)
  • Đầu vào RJ45:3 (internet x2, điều khiển x1)
  • IR trong (3,5mm):1
  • Đầu vào Wi-Fi:2.4G/5G Hz
  • USB Type C:1 (chỉ dữ liệu)
  • Người phát ngôn:Loa: 30Wx2
  • Ngõ ra âm thanh (3.5mm):2
  • S/PDIF:1
  • USB Loại A (Nguồn điện): Dùng chung với cổng đầu vào USB A (USB 3.0 5V/0.9A x1, USB 2.0 5V/0.5A x1, USB 2.0 5V/2A x1)
  • USB Type C (Nguồn):Dùng chung với cổng đầu vào USB Type C (5V/1A x1)
  • RJ45 (Điều khiển mạng LAN):1 (được chia sẻ trên internet)
  • USB Loại A (Dịch vụ):1 (dùng chung với cổng USB A)
  • RS232 (đầu nối DB 9 chân cái):1
  • Bộ thu hồng ngoại:1
  • Điện áp nguồn:100-240V ~ 50/60Hz (tùy quốc gia)
  • Công suất tiêu thụ (W/đơn vị):805W (thông thường), 2414W (tối đa) < 0.5W (chế độ ngủ đông)
  • Nhiệt độ hoạt động:0~40℃
  • Tổng số mô-đun LED:288
  • Trọng lượng tịnh:511,47 lbs (232kg)
  • Tổng trọng lượng: 798,87 lbs (361 kg)
  • Kích thước sản phẩm (Rộng x Cao x Sâu):142,20 x 85,51 x 1,61 inch (3612 x 2172 x 41 mm)
  • Kích thước sản phẩm (Rộng x Cao x Sâu) kèm giá treo tường:142,20 x 85,51 x 2,35 inch (3612 x 2172 x 59,8 mm)
  • Kích thước đóng gói (Rộng x Cao x Sâu):89,76 x 42,52 x 47,24 inch (2280 x 1080 x 1200 mm)