Màn Hình LED Trực Tiếp All-in-One LDM231-251 – 231”, GOB, Không Viền
Thương hiệu: ViewSonicGiá: Liên hệ
Hotline: (028) 377.620.39 - 0909-138-114
TP. Hà Nội: Số 19-21, ngõ 116 Đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Thành phố Hà Nội
TP. Huế: Số 04 Phan Anh, Phường An Cựu, Thành phố Huế
LDM231-251 – Màn hình LED trực tiếp All-in-One 231"
⬇ Download Catalogue LDM231-251
  • Màn hình LED All-in-One kích thước 231", thiết kế hiện đại, hiển thị liền mạch, độ sáng cao và tích hợp loa mạnh mẽ cho trải nghiệm hình ảnh sống động.
TỔNG QUAN VỀ MÀN HÌNH LED ALL-IN-ONE LDM231-251
ViewSonic LDM231-251 là màn hình LED All-in-One 231 inch tiên tiến, mang đến trải nghiệm hình ảnh và âm thanh vượt trội cho không gian doanh nghiệp và giáo dục cao cấp. Với độ sáng 600 nit, tỷ lệ tương phản 6.500:1, tốc độ làm mới 3.840 Hz và loa kép 30W, màn hình đảm bảo hình ảnh sắc nét, âm thanh sống động cho mọi video, bài giảng hoặc bài thuyết trình.
Thiết kế All-in-One thân thiện, dễ lắp đặt. Công nghệ Glue-on-Board (GOB) đạt chuẩn IP54, tăng khả năng chống va chạm, bụi và độ ẩm. Thiết kế siêu mỏng 31 mm, viền mỏng 6 mm mang đến tính thẩm mỹ cao cấp, tỷ lệ hiển thị gần như trọn vẹn nhờ hộp điều khiển rời, dễ tích hợp và bảo trì. Màn hình hỗ trợ PIP/PBP, chia sẻ không dây, điều khiển LAN, tương thích với hệ thống AV, giúp quản lý linh hoạt, tối ưu cộng tác.
Hình ảnh sắc nét, rực rỡ
Trải nghiệm độ sáng 600 nit với 100 mức điều chỉnh, tỷ lệ tương phản 6.500:1 cho hình ảnh chi tiết, trong trẻo, nổi bật ngay cả trong không gian nhiều ánh sáng. Tốc độ làm mới 3.840 Hz nâng tầm bài thuyết trình, video, mang đến hình ảnh mượt mà, ấn tượng.
Thiết kế siêu mỏng, thẩm mỹ cao
Màn hình kích thước 231 inch, lớn hơn chín màn LCD 75 inch cộng lại. Thiết kế không viền, truyền tải nội dung liền mạch, loại bỏ mọi đường khớp. Độ dày chỉ 31 mm, kiểu dáng tối giản, dễ dàng hòa hợp với mọi phong cách nội thất.
Tích hợp All-in-One, lắp đặt dễ dàng
Thiết kế mô-đun thông minh
Độ bền vượt trội với công nghệ GOB
Hộp điều khiển rời, tối ưu không gian
Hợp tác linh hoạt với PIP/PBP
Quản lý tập trung qua LAN
Âm thanh mạnh mẽ, sống động
Trang bị loa kép 30W cho âm thanh lớn, rõ ràng, bảo đảm chất lượng trình chiếu, thuyết trình ngay cả ở không gian hội trường lớn.
Bảo trì dễ dàng mặt trước
Trình chiếu không dây tiện lợi
Kích thước & Cổng kết nối
Đức Pháp – Đơn Vị Phân Phối Màn Hình DLED ViewSonic LDM231-251 Chính Hãng
Thông số sản phẩm: Màn Hình LED Trực Tiếp All-in-One LDM231-251 – 231”, GOB, Không Viền
  • Đặc điểm kỹ thuật tổng quan Kích thước màn hình: 231" Diện tích hiển thị (mm): 5120 (H) x 2880 (V) Độ phân giải gốc: 2048x1152 Công nghệ tấm nền: LED Direct View Loại gói LED: SMD 3 trong 1 (GOB) Dây liên kết: Đồng Bước điểm ảnh (mm): 2,5 Độ sáng (tối đa): 600 nits (có thể điều chỉnh 100 mức) Tỷ lệ tương phản (điển hình): 6500: 1 Định hướng: Ngang Góc nhìn (điển hình): H = 170, V = 170 Tuổi thọ đèn LED (điển hình): 100.000 giờ
  • Cổng kết nối đầu vào HDMI: 4 (HDMI 2.0/HDCP 2.2) (bên trong x3, bên ngoài x1) USB Type A: x3 (USB3.0 x1, USB2.0 x2) Đầu vào RJ45 (Internet): 3 (internet x2, điều khiển x1) IR in (3,5mm): 1 Đầu vào Wi-Fi: 2,4G/5G Hz USB Type C: 1 (chỉ dữ liệu)
  • Cổng đầu ra & hệ thống âm thanh Đầu ra HDMI: 1 (HDMI 1.4/HDCP 1.4) (bên trong x1) Loa: 30Wx2 Đầu ra âm thanh (3,5 mm): 2 S/PDIF: 1 USB Type A (Nguồn): Dùng chung với đầu vào USB A (USB 3.0 5V/0,9A x1, USB 2.0 5V/0,5A x1, USB 2.0 5V/2A x1) USB Type C (Nguồn): Dùng chung với đầu vào USB Type C (5V/1A x1)