Bảng điều khiển cảm ứng ViewSonic MRC1010-TN TeamJoin™–Màn hình 10,1 inch Full HD, hỗ trợ Direct HDMI Ingest
MRC1010-TN – Bảng điều khiển cảm ứng TeamJoin™
Màn hình cảm ứng 10,1 inch Full HD, thiết kế chống chói, hiển thị rõ nét trong mọi môi trường.
Tích hợp Direct HDMI Ingest, hỗ trợ trình chiếu nhanh chóng từ thiết bị cá nhân (BYOD).
GIỚI THIỆU SẢN PHẨM
Bảng điều khiển cảm ứng MRC1010-TN TeamJoin™ được thiết kế như trung tâm điều phối thông minh cho phòng họp Microsoft Teams. Với màn hình cảm ứng FHD 10,1 inch chống chói, thiết bị mang đến trải nghiệm hiển thị rõ nét, thao tác mượt mà và tiện lợi trong mọi môi trường.
Kiểm soát toàn bộ cuộc họp trong tầm tay
Trải nghiệm thao tác cảm ứng trực quan với bảng điều khiển TeamJoin™ MRC1010-TN. Thiết bị được trang bị màn hình cảm ứng chống chói Full HD 10,1 inch, mang đến giao diện Microsoft Teams thân thiện, dễ sử dụng.
Bắt đầu cuộc họp chỉ với một chạm
Kích thước & Cổng I/O
| 1. USB-C cho TeamJoin Computing Engine | 3. USB 2.0 | 5. Quản lý cáp |
| 2. Đầu vào HDMI | 4. Đầu ra âm thanh |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT VIEWSONIC MRC1010-TN | |
|---|---|
| Màn hình hiển thị | Kích thước: 10,1 inch Độ phân giải: 1920 * 1200 Tần số làm mới: 60Hz NTSC: 72% Đơn vị đèn nền: ELED Độ sáng với kính (điển hình): 300cd / m ² Tuổi thọ: 20000 giờ Phiên bản hệ thống: Không phải hệ điều hành |
| Hệ thống cảm ứng | Loại cảm biến: Nhận dạng cảm ứng điện dung Công cụ cảm ứng: Ngón tay Độ chính xác: Giữa: ±1 mm; Cạnh: ≤2,5mm Điểm cảm ứng: 10 điểm cảm ứng Độ trễ chạm xuống: <25 ms Yêu cầu về nguồn điện: 12V/1.5A (Qua TYPE-C) Tổng công suất (Tối đa): 18W Công suất chờ: ≤0.5W |
| Cổng kết nối (I/O) | USB 2.0: *1 HDMI Intake: *1 Audio out: *1, giao diện 3.5mm TYPE-C: "1 (DP in, USB downstream(3.0: Tín hiệu HDMI, 2.0: Tín hiệu cảm ứng)" |