CDE55G3-1C - Màn Hình 4K Chuẩn Thương Mại Tối Ưu Bảo Mật, Tích Hợp ProAV
Tổng Quan
Được Xây Dựng Cho Các Môi Trường Nhạy Cảm Về Bảo Mật
Khởi Động Nhanh Cho Giao Tiếp Liền Mạch
Khởi động nguội dưới 8 giây chỉ hỗ trợ qua HDMI 2 và 3.
Kết Nối Đa Dụng Cho Thiết Lập BYOD (Bring Your Own Device)
Hỗ Trợ Hiển Thị Ngang Và Dọc
Hình Ảnh Sáng Rõ, Chi Tiết
Giải Pháp Bền Vững, Giảm Thiểu Tác Động Môi Trường
Kích Thước & Cổng Kết Nối
| 1.Loa | 6. USB C | 11. Âm thanh ra | 16. AC trong |
| 2. USB 2.0 | 7. HDMI 1 | 12. SPDIF | 17. Bật/Tắt |
| 3. USB 2.0 | 8. HDMI 2 | 13. Mạng LAN | |
| 4. Âm thanh trong | 9. HDMI 3 | 14. Bảng điều khiển | |
| 5. VGA | 10. RS232 trong | 15. Giá treo tường VESA® (400x400mm) |
Hotline: 0909 138 114 - 028 377 62039 - 0931 221 388
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÀN HÌNH CDE | |
|---|---|
| Kích thước: | 55" |
| Loại/ Công nghệ: | Mô-đun TFT LCD. Đèn nền DLED |
| Diện tích hiển thị (mm): | 1209,6 (cao) x 680,4 (dài) (đường chéo 54,6") |
| Độ phân giải gốc: | 3840 x 2160 |
| Tỷ lệ khung hình: | 16:9 |
| Màu sắc: | 8bit+FRC |
| Độ sáng: | 500 nits |
| Tỷ lệ tương phản: | 4000:1 |
| Thời gian phản hồi: | 6,5ms |
| Góc nhìn: | H = 178, V = 178 |
| Tuổi thọ đèn nền: | 50.000 giờ |
| Xử lý bề mặt: | Độ cứng: 3H, Lớp phủ chống chói, Độ mờ 25% |
| Viền: | 15,9/15,9/15,9/15,9 mm (Trái/Phải/Trên/Sau) |
| Định hướng: | Phong cảnh & Chân dung |
| RS-232: | x 1 |
| SPDIF: | SPDIF: x 1; Âm thanh ra: 3,5mm x1 |